Allir flokkarFólksbílarJeppaflokkurMótorhjól 1cylMótorhjól 2cyl plúsOpinn Flokkur
UnglingaflokkurVélsleðar
Ferð Umferð Keppandi Nafn RT 60 fet Endahraði (km) Tími Gerð V/T kl Flokkur Gegn Nafn Miði
176 4 J2 Stefán Bjarnhéðinsson 1,163 2,019 105,51 5,068 Keppni V 16:16 Jeppaflokkur J10 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
175 4 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,817 0,038 78,72 6,638 Keppni T 16:16 Jeppaflokkur J2 Stefán Bjarnhéðinsson Miði
174 5 F2 Bjarnþór Elíasson 0,568 2,769 97,27 6,210 Keppni T 16:14 Fólksbílar F1 Daníel G. Ingimundarson Miði
173 5 F1 Daníel G. Ingimundarson 0,657 0,030 107,44 5,659 Keppni V 16:14 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
172 7 OF2 Kristján Hafliðason 0,752 1,433 137,25 3,682 Keppni V 16:10 Opinn Flokkur OF10 Magnús Finnbjörnsson Miði
171 7 OF10 Magnús Finnbjörnsson 0,538 0,043 0,00 65,000 Keppni T 16:10 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
170 5 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,640 2,633 76,60 6,807 Keppni V 16:06 Unglingaflokkur U2 Brynjar Már Ómarsson Miði
169 5 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,665 0,016 77,75 6,970 Keppni T 16:06 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
168 5 V2 Ottó P Arnarson 0,379 1,836 34,75 9,739 Keppni T þjófstart 16:04 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
167 5 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,984 0,088 53,83 6,660 Keppni V 16:04 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
166 4 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,684 2,752 75,28 6,975 Keppni V 16:03 Unglingaflokkur U2 Brynjar Már Ómarsson Miði
165 4 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,433 0,008 58,07 7,093 Keppni T þjófstart 16:03 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
164 7 112 Ásmundur Stefánsson 0,638 2,213 91,07 5,666 Keppni T 16:02 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
163 7 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,537 0,034 89,68 5,723 Keppni V 16:02 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
162 6 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,517 2,280 87,71 5,927 Keppni T 16:00 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
161 6 112 Ásmundur Stefánsson 0,778 0,027 91,84 5,491 Keppni V 16:00 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
160 5 210 Sebastian Lindau 0,774 2,860 91,20 6,176 Keppni T 15:59 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
159 5 21 Ó. Arason 0,642 0,052 121,93 4,888 Keppni V 15:59 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
158 3 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,844 2,625 77,96 6,712 Keppni T 15:50 Jeppaflokkur J2 Stefán Bjarnhéðinsson Miði
157 3 J2 Stefán Bjarnhéðinsson 1,165 0,009 106,93 5,016 Keppni V 15:50 Jeppaflokkur J10 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
156 4 F1 Daníel G. Ingimundarson 0,642 2,674 70,33 6,838 Keppni V 15:48 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
155 4 F2 Bjarnþór Elíasson 0,401 0,032 37,66 10,127 Keppni T þjófstart 15:48 Fólksbílar F1 Daníel G. Ingimundarson Miði
154 6 OF10 Magnús Finnbjörnsson 0,450 1,496 33,87 7,613 Keppni T þjófstart 15:46 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
153 6 OF2 Kristján Hafliðason 0,869 0,013 137,75 3,707 Keppni V 15:46 Opinn Flokkur OF10 Magnús Finnbjörnsson Miði
152 4 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,898 1,738 65,85 5,367 Keppni V 15:39 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
151 4 V2 Ottó P Arnarson 0,403 0,006 114,06 4,390 Keppni T þjófstart 15:39 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
150 3 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,710 2,550 76,39 6,661 Keppni V 15:38 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
149 3 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 1,036 0,018 76,46 6,801 Keppni T 15:38 Unglingaflokkur U2 Brynjar Már Ómarsson Miði
148 5 112 Ásmundur Stefánsson 0,669 2,314 88,78 5,857 Keppni T 15:37 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
147 5 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,528 0,001 87,09 5,863 Keppni V 15:37 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
146 4 21 Ó. Arason 0,595 2,034 116,80 4,968 Keppni V 15:36 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
145 4 210 Sebastian Lindau 0,500 0,022 79,54 5,829 Keppni T 15:36 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
144 5 OF2 Kristján Hafliðason 0,826 1,433 135,14 3,727 Keppni V 15:33 Opinn Flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
143 5 OF1 Grétar Franksson 0,492 0,130 57,63 5,468 Keppni T þjófstart 15:33 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
141 5 OF10 Magnús Finnbjörnsson 1,437 0,067 24,45 14,383 Keppni V 15:31 Opinn Flokkur BYE Miði
140 4 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,762 2,206 87,88 5,748 Keppni V 15:20 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
138 4 101 Kristófer Daníelsson 0,684 2,200 77,45 5,901 Keppni T 15:19 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
137 4 112 Ásmundur Stefánsson 0,636 0,013 90,51 5,523 Keppni V 15:19 Mótorhjól 1cyl 101 Kristófer Daníelsson Miði
136 4 OF1 Grétar Franksson 0,418 1,363 91,13 4,079 Keppni T þjófstart 15:18 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
135 4 OF2 Kristján Hafliðason 0,725 0,001 136,28 3,724 Keppni V 15:18 Opinn Flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
133 3 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,831 0,083 89,80 5,878 Keppni V 15:15 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
132 3 112 Ásmundur Stefánsson 0,797 2,139 91,31 5,583 Keppni V 15:14 Mótorhjól 1cyl 101 Kristófer Daníelsson Miði
131 3 101 Kristófer Daníelsson 0,473 0,039 89,18 5,729 Keppni T þjófstart 15:14 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
130 3 OF10 Magnús Finnbjörnsson 0,533 1,436 77,99 4,452 Keppni V 15:09 Opinn Flokkur OF3 Kristján Skjóldal Miði
129 3 OF3 Kristján Skjóldal 0,493 0,253 54,00 5,929 Keppni T þjófstart 15:09 Opinn Flokkur OF10 Magnús Finnbjörnsson Miði
128 3 F66 Brynjar Schiöth 0,594 3,460 9,83 7,541 Keppni T 14:58 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
127 3 F2 Bjarnþór Elíasson 0,576 0,014 100,62 5,905 Keppni V 14:58 Fólksbílar F66 Brynjar Schiöth Miði
126 2 J11 Páll Hjaltalin 0,723 2,633 74,64 6,924 Keppni T 14:57 Jeppaflokkur J10 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
125 2 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,888 0,052 78,16 6,702 Keppni V 14:57 Jeppaflokkur J11 Páll Hjaltalin Miði
124 2 F2 Bjarnþór Elíasson 0,473 2,700 101,72 5,988 Keppni T þjófstart 14:54 Fólksbílar F66 Brynjar Schiöth Miði
123 2 F66 Brynjar Schiöth 0,569 0,008 67,80 8,034 Keppni V 14:54 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
122 2 OF3 Kristján Skjóldal 0,503 1,795 132,56 4,405 Keppni T 14:53 Opinn Flokkur OF10 Magnús Finnbjörnsson Miði
121 2 OF10 Magnús Finnbjörnsson 0,537 0,005 129,17 3,780 Keppni V 14:53 Opinn Flokkur OF3 Kristján Skjóldal Miði
120 2 OF2 Kristján Hafliðason 1,131 1,316 133,00 3,589 Keppni V 14:50 Opinn Flokkur ÚJ11 Gestur J Ingólfsson Miði
119 2 ÚJ11 Gestur J Ingólfsson 1,026 0,067 114,65 4,572 Keppni T 14:50 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
118 3 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,905 1,529 136,30 3,772 Keppni V 14:47 Vélsleðar V11 Stefán Þengilsson Miði
117 3 V11 Stefán Þengilsson 0,688 0,033 100,12 4,921 Keppni T 14:47 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
116 3 210 Sebastian Lindau 0,611 2,323 95,04 5,681 Keppni V 14:38 Mótorhjól 2cyl plús 23 S. Ásgrímsson Miði
115 3 23 S. Ásgrímsson 1,060 0,006 46,71 7,910 Keppni T 14:38 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
114 2 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,496 1,496 143,59 3,690 Keppni T þjófstart 14:36 Vélsleðar V11 Stefán Þengilsson Miði
113 2 V11 Stefán Þengilsson 0,661 0,019 112,87 4,610 Keppni V 14:36 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
112 2 V2 Ottó P Arnarson 0,606 1,773 111,40 4,595 Keppni V 14:35 Vélsleðar V1 Baldur Gíslason Miði
111 2 V1 Baldur Gíslason 0,810 0,073 88,39 5,810 Keppni T 14:35 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
110 2 U12 Fannar Snær Ásmundsson 0,367 3,789 69,90 8,815 Keppni T þjófstart 14:33 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
109 2 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,837 0,003 76,49 6,985 Keppni V 14:33 Unglingaflokkur U12 Fannar Snær Ásmundsson Miði
107 2 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,600 0,029 77,17 6,456 Keppni V 14:33 Unglingaflokkur BYE Miði
106 2 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,572 2,325 89,12 5,883 Keppni V 14:32 Mótorhjól 1cyl 123 G. Víðisson Miði
105 2 123 G. Víðisson 0,559 0,005 85,76 6,341 Keppni T 14:32 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
104 2 122 Þorvaldur Orri Helgason 1,063 2,580 26,70 6,758 Keppni T 14:31 Mótorhjól 1cyl 101 Kristófer Daníelsson Miði
103 2 101 Kristófer Daníelsson 0,912 0,032 89,73 5,788 Keppni V 14:31 Mótorhjól 1cyl 122 Þorvaldur Orri Helgason Miði
102 2 23 S. Ásgrímsson 0,453 1,834 119,69 4,589 Keppni T þjófstart 14:30 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
101 2 210 Sebastian Lindau 0,817 0,004 91,64 5,333 Keppni V 14:30 Mótorhjól 2cyl plús 23 S. Ásgrímsson Miði
100 2 21 Ó. Arason 0,756 1,978 128,13 4,635 Keppni V 14:29 Mótorhjól 2cyl plús 211 Adam Örn Þorvaldsson Miði
99 2 211 Adam Örn Þorvaldsson 0,530 0,011 109,08 5,128 Keppni T 14:29 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
98 1 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,901 2,676 78,35 6,764 Keppni V 14:19 Jeppaflokkur J11 Páll Hjaltalin Miði
97 1 J11 Páll Hjaltalin 0,843 0,053 74,71 6,848 Keppni T 14:19 Jeppaflokkur J10 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
95 1 J2 Stefán Bjarnhéðinsson 1,215 0,050 97,91 5,405 Keppni V 14:19 Jeppaflokkur BYE Miði
94 1 F66 Brynjar Schiöth 1,098 4,313 23,67 15,059 Keppni T 14:17 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
93 1 F2 Bjarnþór Elíasson 0,615 0,131 99,36 5,983 Keppni V 14:17 Fólksbílar F66 Brynjar Schiöth Miði
92 1 F1 Daníel G. Ingimundarson 0,783 2,628 88,82 6,255 Keppni V 14:16 Fólksbílar BYE Miði
90 1 OF10 Magnús Finnbjörnsson 0,355 0,000 0,00 6,111 Keppni T þjófstart 14:12 Opinn Flokkur OF3 Kristján Skjóldal Miði
89 1 OF3 Kristján Skjóldal 0,632 0,062 120,94 4,417 Keppni V 14:12 Opinn Flokkur OF10 Magnús Finnbjörnsson Miði
88 1 ÚJ11 Gestur J Ingólfsson 1,013 1,862 107,08 4,758 Keppni T 14:10 Opinn Flokkur OF2 Kristján Hafliðason Miði
87 1 OF2 Kristján Hafliðason 0,697 0,017 128,69 4,102 Keppni V 14:10 Opinn Flokkur ÚJ11 Gestur J Ingólfsson Miði
86 1 OF1 Grétar Franksson 0,393 1,584 132,45 3,877 Keppni V 14:08 Opinn Flokkur BYE Miði
84 1 V11 Stefán Þengilsson 0,637 1,870 113,45 4,623 Keppni T 13:59 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
83 1 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,749 0,005 144,01 3,837 Keppni V 13:59 Vélsleðar V11 Stefán Þengilsson Miði
82 1 V1 Baldur Gíslason 1,059 2,216 76,08 6,103 Keppni T 13:57 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
81 1 V2 Ottó P Arnarson 0,581 0,062 115,23 4,435 Keppni V 13:57 Vélsleðar V1 Baldur Gíslason Miði
80 1 U12 Fannar Snær Ásmundsson 0,330 3,415 70,70 8,041 Keppni T þjófstart 13:56 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
79 1 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,869 0,052 74,25 7,062 Keppni V 13:56 Unglingaflokkur U12 Fannar Snær Ásmundsson Miði
77 1 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,526 0,192 77,74 6,418 Keppni V 13:54 Unglingaflokkur BYE Miði
76 1 123 G. Víðisson 0,673 2,605 82,32 6,567 Keppni T 13:54 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
75 1 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,546 0,009 90,30 5,677 Keppni V 13:54 Mótorhjól 1cyl 123 G. Víðisson Miði
74 1 101 Kristófer Daníelsson 0,718 2,411 87,14 6,021 Keppni V 13:53 Mótorhjól 1cyl 122 Þorvaldur Orri Helgason Miði
73 1 122 Þorvaldur Orri Helgason 0,895 0,016 74,54 6,311 Keppni T 13:53 Mótorhjól 1cyl 101 Kristófer Daníelsson Miði
72 1 112 Ásmundur Stefánsson 0,726 2,086 90,15 5,580 Keppni V 13:52 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
70 1 210 Sebastian Lindau 0,984 2,199 86,12 5,454 Keppni T 13:51 Mótorhjól 2cyl plús 23 S. Ásgrímsson Miði
69 1 23 S. Ásgrímsson 0,676 0,013 124,53 4,356 Keppni V 13:51 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
68 1 211 Adam Örn Þorvaldsson 0,704 2,009 110,15 4,912 Keppni T 13:50 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
67 1 21 Ó. Arason 0,599 0,099 128,59 4,631 Keppni V 13:50 Mótorhjól 2cyl plús 211 Adam Örn Þorvaldsson Miði
66 2 J2 Stefán Bjarnhéðinsson 1,200 2,029 106,12 5,060 Tímataka V 13:29 Jeppaflokkur BYE Miði
64 2 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,984 2,796 77,39 6,929 Tímataka T 13:29 Jeppaflokkur J11 Páll Hjaltalin Miði
63 2 J11 Páll Hjaltalin 0,732 0,002 74,83 6,858 Tímataka V 13:29 Jeppaflokkur J10 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
61 2 F66 Brynjar Schiöth 6,898 0,081 79,15 9,912 Tímataka V 13:27 Fólksbílar BYE Miði
60 2 F2 Bjarnþór Elíasson 0,742 2,658 104,25 5,922 Tímataka V 13:25 Fólksbílar F1 Daníel G. Ingimundarson Miði
59 2 F1 Daníel G. Ingimundarson 0,374 0,084 104,94 5,795 Tímataka T þjófstart 13:25 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
58 2 ÚJ11 Gestur J Ingólfsson 1,635 1,685 111,37 4,454 Tímataka V 13:23 Opinn Flokkur BYE Miði
56 2 OF2 Kristján Hafliðason 2,118 1,606 117,40 4,125 Tímataka V 13:22 Opinn Flokkur BYE Miði
53 2 OF3 Kristján Skjóldal 0,926 0,595 106,67 4,917 Tímataka V 13:21 Opinn Flokkur BYE Miði
52 2 V2 Ottó P Arnarson 0,639 1,693 114,23 4,436 Tímataka V 13:13 Vélsleðar V1 Baldur Gíslason Miði
51 2 V1 Baldur Gíslason 1,091 0,008 47,09 8,680 Tímataka T 13:13 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
50 2 U12 Fannar Snær Ásmundsson 0,726 3,526 72,46 8,158 Tímataka V 13:12 Unglingaflokkur BYE Miði
48 2 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,697 2,563 77,79 6,627 Tímataka V 13:11 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
47 2 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,595 0,103 73,97 7,110 Tímataka T 13:11 Unglingaflokkur U2 Brynjar Már Ómarsson Miði
45 2 112 Ásmundur Stefánsson 0,905 0,075 89,50 5,627 Tímataka V 13:10 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
43 2 101 Kristófer Daníelsson 3,112 0,060 82,98 6,308 Tímataka V 13:09 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
42 2 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,627 2,296 88,57 5,844 Tímataka V 13:08 Mótorhjól 1cyl 122 Þorvaldur Orri Helgason Miði
41 2 122 Þorvaldur Orri Helgason 0,862 0,047 75,48 6,076 Tímataka T 13:08 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
40 2 21 Ó. Arason 0,654 2,094 121,38 5,129 Tímataka V 13:07 Mótorhjól 2cyl plús 23 S. Ásgrímsson Miði
39 2 23 S. Ásgrímsson 0,605 0,055 35,21 8,308 Tímataka T 13:07 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
38 2 210 Sebastian Lindau 0,779 2,132 89,39 5,343 Tímataka V 13:05 Mótorhjól 2cyl plús 211 Adam Örn Þorvaldsson Miði
37 2 211 Adam Örn Þorvaldsson 1,028 0,308 87,16 5,150 Tímataka T 13:05 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
36 1 J10 Gunnar Helgi Steindórsson 0,915 2,774 75,60 7,074 Tímataka V 12:56 Jeppaflokkur BYE Miði
34 1 J11 Páll Hjaltalin 1,100 2,604 75,54 6,844 Tímataka T 12:55 Jeppaflokkur J2 Stefán Bjarnhéðinsson Miði
33 1 J2 Stefán Bjarnhéðinsson 1,081 0,000 13,62 5,287 Tímataka V 12:55 Jeppaflokkur J11 Páll Hjaltalin Miði
31 1 F66 Brynjar Schiöth 5,300 0,011 8,66 8,317 Tímataka V 12:54 Fólksbílar BYE Miði
30 1 F1 Daníel G. Ingimundarson 1,039 2,852 101,67 6,166 Tímataka V 12:52 Fólksbílar F2 Bjarnþór Elíasson Miði
29 1 F2 Bjarnþór Elíasson 0,257 0,068 103,10 5,898 Tímataka T þjófstart 12:52 Fólksbílar F1 Daníel G. Ingimundarson Miði
27 1 OF2 Kristján Hafliðason 4,427 0,163 80,69 5,949 Tímataka V 12:45 Opinn Flokkur BYE Miði
25 1 OF10 Magnús Finnbjörnsson 1,115 0,017 100,48 4,123 Tímataka V 12:43 Opinn Flokkur BYE Miði
23 1 ÚJ11 Gestur J Ingólfsson 0,740 0,004 103,58 4,762 Tímataka V 12:42 Opinn Flokkur BYE Miði
22 1 OF3 Kristján Skjóldal 0,580 1,729 128,31 4,229 Tímataka V 12:41 Opinn Flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
21 1 OF1 Grétar Franksson 0,415 0,041 141,35 3,762 Tímataka T þjófstart 12:41 Opinn Flokkur OF3 Kristján Skjóldal Miði
20 1 V1 Baldur Gíslason 0,857 2,312 47,94 9,676 Tímataka T 12:32 Vélsleðar V2 Ottó P Arnarson Miði
19 1 V2 Ottó P Arnarson 0,687 0,049 110,76 4,402 Tímataka V 12:32 Vélsleðar V1 Baldur Gíslason Miði
18 1 V10 Friðrik Jón Stefánsson 0,779 1,528 138,49 3,793 Tímataka V 12:29 Vélsleðar V11 Stefán Þengilsson Miði
17 1 V11 Stefán Þengilsson 0,555 0,026 111,44 4,820 Tímataka T 12:29 Vélsleðar V10 Friðrik Jón Stefánsson Miði
15 1 U12 Fannar Snær Ásmundsson 0,594 0,015 55,43 9,444 Tímataka V 12:28 Unglingaflokkur BYE Miði
14 1 U11 Guðmundur Heiðar Hauksson 0,999 2,617 74,10 6,838 Tímataka T 12:27 Unglingaflokkur U2 Brynjar Már Ómarsson Miði
13 1 U2 Brynjar Már Ómarsson 0,627 0,048 79,71 6,578 Tímataka V 12:27 Unglingaflokkur U11 Guðmundur Heiðar Hauksson Miði
12 1 101 Kristófer Daníelsson 2,225 2,194 85,48 5,864 Tímataka V 12:26 Mótorhjól 1cyl BYE Miði
10 1 112 Ásmundur Stefánsson 0,749 2,197 89,20 5,730 Tímataka V 12:25 Mótorhjól 1cyl 123 G. Víðisson Miði
9 1 123 G. Víðisson 0,781 0,050 86,15 5,914 Tímataka T 12:25 Mótorhjól 1cyl 112 Ásmundur Stefánsson Miði
8 1 122 Þorvaldur Orri Helgason 0,984 2,048 76,85 5,970 Tímataka T 12:23 Mótorhjól 1cyl 111 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
7 1 111 Kjartan Elvar Tryggvason 0,600 0,013 88,13 6,172 Tímataka V 12:23 Mótorhjól 1cyl 122 Þorvaldur Orri Helgason Miði
5 1 23 S. Ásgrímsson 0,272 0,044 114,16 4,726 Tímataka V 12:22 Mótorhjól 2cyl plús BYE Miði
4 1 22 M. Ásmundsson 0,731 1,847 121,42 4,559 Tímataka T 12:20 Mótorhjól 2cyl plús 21 Ó. Arason Miði
3 1 21 Ó. Arason 0,622 0,075 129,99 4,540 Tímataka V 12:20 Mótorhjól 2cyl plús 22 M. Ásmundsson Miði
2 1 211 Adam Örn Þorvaldsson 0,823 2,172 110,35 5,096 Tímataka V 12:19 Mótorhjól 2cyl plús 210 Sebastian Lindau Miði
1 1 210 Sebastian Lindau 1,012 0,007 99,77 5,188 Tímataka T 12:19 Mótorhjól 2cyl plús 211 Adam Örn Þorvaldsson Miði