Allir flokkar2 Cyl FlokkurAllt flokkurFjórhjólFólksbílarJeppaflokkur
Opinn flokkurPrufuflokkurUnglingaflokkurVélsleðar
Ferð Umferð Keppandi Nafn RT 60 fet Endahraði (km) Tími Gerð V/T kl Flokkur Gegn Nafn Miði
65 1 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,589 1,858 125,34 4,478 Keppni V 15:06 2 Cyl Flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
108 4 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,644 1,938 0,00 4,708 Keppni V 15:49 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
28 2 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,670 1,895 0,00 4,595 Tímataka V 13:53 2 Cyl Flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
143 1 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 4,062 1,838 123,62 4,484 Tímataka V 16:48 Prufuflokkur BYE BYE Miði
86 2 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,708 2,353 0,00 5,321 Keppni V 15:23 2 Cyl Flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
113 5 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,681 1,950 122,68 4,701 Keppni V 15:54 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
49 3 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,616 2,228 118,38 5,101 Tímataka V 14:10 2 Cyl Flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
101 3 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,668 2,011 123,14 4,757 Keppni T 15:38 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
5 1 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,669 1,926 122,85 4,593 Tímataka V 13:33 2 Cyl Flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
131 1 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,536 2,017 117,45 4,854 Tímataka T 16:28 Allt flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
133 1 2-2 Björn Ingi Jóhannsson 0,496 2,089 119,80 4,859 Tímataka V 16:29 Allt flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
27 2 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,669 1,866 102,87 4,896 Tímataka T 13:53 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
85 2 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,413 1,840 114,35 4,622 Keppni T þjófstart 15:23 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
50 3 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,597 2,219 0,00 5,205 Tímataka T 14:10 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
130 1 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,506 2,062 0,00 4,984 Tímataka T 16:26 Allt flokkur V5 Elvar Örn Hjaltalín Miði
6 1 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,366 1,915 0,00 4,856 Tímataka T þjófstart 13:33 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
132 1 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,474 2,368 0,00 5,349 Tímataka T 16:28 Allt flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
66 1 2-3 Svanur Hólm Steindórsson 0,250 2,199 0,00 5,199 Keppni T þjófstart 15:06 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
67 1 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,744 1,786 129,75 4,257 Keppni V 15:07 2 Cyl Flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
146 1 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 1,130 1,679 0,00 4,583 Tímataka V 16:50 Prufuflokkur BYE BYE Miði
102 3 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,880 1,799 0,00 4,503 Keppni V 15:38 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
30 2 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,701 1,880 0,00 4,627 Tímataka V 13:54 2 Cyl Flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
134 1 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,924 1,822 0,00 4,724 Tímataka T 16:29 Allt flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
88 2 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,818 1,950 0,00 6,446 Keppni V 15:24 2 Cyl Flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
107 4 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,913 2,412 52,96 7,151 Keppni T 15:49 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
51 3 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,866 2,208 36,30 9,141 Tímataka V 14:11 2 Cyl Flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
142 1 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,919 1,966 0,00 5,121 Tímataka T 16:47 Prufuflokkur BYE BYE Miði
7 1 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,690 1,866 116,11 4,694 Tímataka V 13:34 2 Cyl Flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
114 5 2-6 Steingrímur Ásgrímsson 0,741 2,558 0,00 9,257 Keppni T 15:54 2 Cyl Flokkur 2-2 Björn Ingi Jóhannsson Miði
87 2 2-7 Kristófer Daníelsson 0,498 1,998 99,45 5,197 Keppni T þjófstart 15:24 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
52 3 2-7 Kristófer Daníelsson 0,431 2,153 0,00 5,376 Tímataka T þjófstart 14:11 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
8 1 2-7 Kristófer Daníelsson 0,721 1,948 0,00 5,086 Tímataka T 13:34 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
128 1 2-7 Kristófer Daníelsson 0,867 1,974 0,00 5,266 Tímataka T 16:25 Allt flokkur V5 Elvar Örn Hjaltalín Miði
68 1 2-7 Kristófer Daníelsson 0,446 1,941 0,00 5,113 Keppni T þjófstart 15:07 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
29 2 2-7 Kristófer Daníelsson 0,583 1,965 100,34 5,146 Tímataka T 13:54 2 Cyl Flokkur 2-6 Steingrímur Ásgrímsson Miði
39 2 F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir 0,483 2,469 100,18 5,851 Tímataka T þjófstart 13:59 Fólksbílar F5 Brynjar Schiöth Miði
95 2 F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir 0,607 2,389 100,31 5,719 Keppni V 15:29 Fólksbílar F6 Jóhann Björgvinsson Miði
57 3 F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir 0,725 2,497 95,20 5,976 Tímataka V 14:18 Fólksbílar F6 Jóhann Björgvinsson Miði
18 1 F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir 0,771 2,453 0,00 5,915 Tímataka V 13:41 Fólksbílar F5 Brynjar Schiöth Miði
78 1 F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir 0,666 2,366 0,00 5,692 Keppni V 15:12 Fólksbílar F6 Jóhann Björgvinsson Miði
40 2 F5 Brynjar Schiöth 0,695 3,256 0,00 7,167 Tímataka V 13:59 Fólksbílar F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir Miði
17 1 F5 Brynjar Schiöth 0,847 3,164 85,58 7,168 Tímataka T 13:41 Fólksbílar F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir Miði
96 2 F6 Jóhann Björgvinsson 0,632 2,597 0,00 6,273 Keppni T 15:29 Fólksbílar F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir Miði
58 3 F6 Jóhann Björgvinsson 0,720 2,509 0,00 6,007 Tímataka T 14:18 Fólksbílar F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir Miði
19 1 F6 Jóhann Björgvinsson 0,701 2,593 84,57 6,447 Tímataka V 13:42 Fólksbílar BYE BYE Miði
77 1 F6 Jóhann Björgvinsson 0,687 2,678 91,78 6,311 Keppni T 15:12 Fólksbílar F3 Steinunn Lilja Jóhannesdóttir Miði
42 2 F6 Jóhann Björgvinsson 0,242 2,487 0,00 5,898 Tímataka V 14:00 Fólksbílar BYE BYE Miði
119 1 FJ3 Reynir Davíðsson 1,029 2,266 72,70 6,402 Tímataka T 16:21 Allt flokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
94 2 FJ3 Reynir Davíðsson 0,639 2,265 0,00 6,245 Keppni V 15:28 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
56 3 FJ3 Reynir Davíðsson 0,530 2,229 0,00 6,252 Tímataka V 14:16 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
16 1 FJ3 Reynir Davíðsson 0,629 2,184 0,00 6,216 Tímataka V 13:40 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
109 3 FJ3 Reynir Davíðsson 0,680 2,302 81,15 6,190 Keppni V 15:50 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
76 1 FJ3 Reynir Davíðsson 0,895 2,310 0,00 6,145 Keppni V 15:11 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
37 2 FJ3 Reynir Davíðsson 0,623 2,276 72,74 6,564 Tímataka T 13:58 Fjórhjól FJ4 Birkir Örn Elíasson Miði
75 1 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,707 2,448 71,78 6,563 Keppni T 15:11 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
38 2 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,880 2,322 0,00 6,262 Tímataka V 13:58 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
93 2 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,746 2,404 78,17 6,386 Keppni T 15:28 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
55 3 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,817 2,341 83,39 6,112 Tímataka T 14:16 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
15 1 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,451 2,723 82,07 6,522 Tímataka T þjófstart 13:40 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
110 3 FJ4 Birkir Örn Elíasson 0,774 2,345 0,00 6,149 Keppni T 15:50 Fjórhjól FJ3 Reynir Davíðsson Miði
44 2 J1 Gunnar Pálmi Pétursson 0,487 2,050 0,00 5,017 Tímataka T þjófstart 14:01 Jeppaflokkur J3 Garðar Þór Garðarsson Miði
111 3 J1 Gunnar Pálmi Pétursson 0,866 2,047 108,77 5,046 Keppni V 15:52 Jeppaflokkur J3 Garðar Þór Garðarsson Miði
79 1 J1 Gunnar Pálmi Pétursson 0,314 2,021 109,48 5,005 Keppni T þjófstart 15:13 Jeppaflokkur J3 Garðar Þór Garðarsson Miði
21 1 J1 Gunnar Pálmi Pétursson 0,556 2,017 110,50 4,958 Tímataka V 13:43 Jeppaflokkur J3 Garðar Þór Garðarsson Miði
98 2 J1 Gunnar Pálmi Pétursson 0,996 1,977 0,00 4,967 Keppni V 15:30 Jeppaflokkur J3 Garðar Þór Garðarsson Miði
43 2 J3 Garðar Þór Garðarsson 0,901 2,321 80,12 6,364 Tímataka V 14:01 Jeppaflokkur J1 Gunnar Pálmi Pétursson Miði
112 3 J3 Garðar Þór Garðarsson 0,838 2,198 0,00 5,904 Keppni T 15:52 Jeppaflokkur J1 Gunnar Pálmi Pétursson Miði
80 1 J3 Garðar Þór Garðarsson 0,647 2,228 0,00 6,056 Keppni V 15:13 Jeppaflokkur J1 Gunnar Pálmi Pétursson Miði
22 1 J3 Garðar Þór Garðarsson 0,276 2,161 0,00 5,731 Tímataka T þjófstart 13:43 Jeppaflokkur J1 Gunnar Pálmi Pétursson Miði
97 2 J3 Garðar Þór Garðarsson 0,690 2,288 86,26 5,967 Keppni T 15:30 Jeppaflokkur J1 Gunnar Pálmi Pétursson Miði
116 4 OF1 Grétar Franksson 0,539 1,455 0,00 3,667 Keppni V 15:55 Opinn flokkur OF4 Kristján Hafliðason Miði
11 1 OF1 Grétar Franksson 0,000 0,000 0,00 0,000 Tímataka T 8 13:37 Opinn flokkur OF4 Kristján Hafliðason Miði
60 3 OF1 Grétar Franksson 0,568 1,472 0,00 3,679 Tímataka V 14:19 Opinn flokkur BYE BYE Miði
139 1 OF1 Grétar Franksson 0,493 1,442 144,46 3,648 Tímataka V 16:35 Allt flokkur OF4 Kristján Hafliðason Miði
103 3 OF1 Grétar Franksson 0,607 1,414 145,69 3,610 Keppni V 15:41 Opinn flokkur OF4 Kristján Hafliðason Miði
12 1 OF4 Kristján Hafliðason 1,207 1,509 0,00 5,626 Tímataka V 13:37 Opinn flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
74 1 OF4 Kristján Hafliðason 3,645 1,554 0,00 3,792 Keppni V 15:10 Opinn flokkur BYE BYE Miði
140 1 OF4 Kristján Hafliðason 0,877 1,495 0,00 3,602 Tímataka T 16:35 Allt flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
33 2 OF4 Kristján Hafliðason 0,826 1,637 142,03 3,868 Tímataka V 13:56 Opinn flokkur BYE BYE Miði
104 3 OF4 Kristján Hafliðason 0,834 1,494 0,00 5,683 Keppni T 15:41 Opinn flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
53 3 OF4 Kristján Hafliðason 0,528 1,569 160,05 3,593 Tímataka V 14:15 Opinn flokkur BYE BYE Miði
115 4 OF4 Kristján Hafliðason 0,481 1,464 151,22 3,644 Keppni T þjófstart 15:55 Opinn flokkur OF1 Grétar Franksson Miði
126 1 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,758 2,245 0,00 6,167 Tímataka T 16:24 Allt flokkur V5 Elvar Örn Hjaltalín Miði
63 1 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,835 2,304 81,55 6,154 Keppni V 15:02 Unglingaflokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
105 4 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,723 2,217 81,88 6,046 Keppni V 15:47 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
45 3 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,585 2,454 80,90 6,383 Tímataka T 14:09 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
84 2 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,769 2,129 0,00 6,025 Keppni V 15:22 Unglingaflokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
1 1 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,557 2,230 79,65 6,140 Tímataka V 13:31 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
123 1 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,503 2,363 78,62 6,295 Tímataka T 16:22 Allt flokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
100 3 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,767 2,298 0,00 6,232 Keppni V 15:37 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
24 2 U1 Gunnar Helgi Steindórsson 0,875 2,145 0,00 6,004 Tímataka T 13:51 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
3 1 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 0,376 2,979 79,70 6,987 Tímataka T þjófstart 13:32 Unglingaflokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
117 1 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 1,003 3,076 75,55 7,355 Tímataka T 16:19 Allt flokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
64 1 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 0,152 2,870 0,00 6,818 Keppni T þjófstart 15:02 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
26 2 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 0,532 2,823 0,00 7,050 Tímataka T 13:52 Unglingaflokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
83 2 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 0,747 2,339 79,69 6,291 Keppni T 15:22 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
47 3 U4 Fríða Freydís Þrastardóttir 0,441 3,071 78,35 7,305 Tímataka V 14:09 Unglingaflokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
118 1 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,966 2,421 0,00 6,417 Tímataka T 16:19 Allt flokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
120 1 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,768 2,517 0,00 6,525 Tímataka T 16:21 Allt flokkur FJ3 Reynir Davíðsson Miði
25 2 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,658 2,536 79,35 6,544 Tímataka V 13:52 Unglingaflokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
82 2 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,624 2,689 0,00 6,615 Keppni T 15:21 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
48 3 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,328 2,720 0,00 6,726 Tímataka T þjófstart 14:09 Unglingaflokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
121 1 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,767 2,495 77,80 6,498 Tímataka T 16:22 Allt flokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
4 1 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,697 2,326 0,00 6,259 Tímataka V 13:32 Unglingaflokkur U4 Fríða Freydís Þrastardóttir Miði
61 1 U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson 0,491 2,731 79,69 6,717 Keppni T þjófstart 15:02 Unglingaflokkur U6 Kjartan Elvar Tryggvason Miði
46 3 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,830 2,325 0,00 6,087 Tímataka V 14:09 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
81 2 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,944 2,339 85,26 6,055 Keppni V 15:21 Unglingaflokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
2 1 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,616 3,246 0,00 7,221 Tímataka T 13:31 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
124 1 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,697 2,354 0,00 6,136 Tímataka T 16:22 Allt flokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
99 3 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 1,005 2,434 85,41 6,191 Keppni T 15:37 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
122 1 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,593 2,435 0,00 6,284 Tímataka T 16:22 Allt flokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
23 2 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,778 2,264 85,80 5,962 Tímataka V 13:51 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
62 1 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,913 2,472 0,00 6,266 Keppni V 15:02 Unglingaflokkur U5 Tóbías Freyr Sigurjónsson Miði
106 4 U6 Kjartan Elvar Tryggvason 0,929 2,392 0,00 6,221 Keppni T 15:47 Unglingaflokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
89 2 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,805 2,045 93,81 5,337 Keppni V 15:25 Vélsleðar BYE BYE Miði
129 1 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,670 2,043 70,62 5,700 Tímataka T 16:26 Allt flokkur 2-3 Svanur Hólm Steindórsson Miði
32 2 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,442 1,992 0,00 5,293 Tímataka V 13:54 Vélsleðar BYE BYE Miði
125 1 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,896 1,950 93,40 5,234 Tímataka T 16:24 Allt flokkur U1 Gunnar Helgi Steindórsson Miði
70 1 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,497 1,910 0,00 5,217 Keppni V 15:08 Vélsleðar BYE BYE Miði
127 1 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,674 2,037 90,32 5,430 Tímataka T 16:25 Allt flokkur 2-7 Kristófer Daníelsson Miði
10 1 V5 Elvar Örn Hjaltalín 0,606 2,055 0,00 5,297 Tímataka V 13:35 Vélsleðar BYE BYE Miði